[Ǻ8 €£äη]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Ǻ8 €£äη]

Welcome to [Ǻ8 €£äη]

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chuyen Pho' Phuo*ng`

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
keen
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
keen

Nam

Chuyen Pho' Phuo*ng` Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyen Pho' Phuo*ng`   Chuyen Pho' Phuo*ng` Icon_minitimeSun Jul 27, 2008 7:56 pm

-Bắt thang lên hỏi ông trời Chuyen Pho' Phuo*ng` 228285 ............ xăng lên kinh wá chừng nào ông ngưng Chuyen Pho' Phuo*ng` 731726 .......... ông trời ổng bảo rằng ngu Chuyen Pho' Phuo*ng` 955296 ......... tao đi xe đạp xăng lên kệ mày Chuyen Pho' Phuo*ng` 98416
-Đêm nay Bác không ngủ. Anh đội viên thức dậy. Thấy trời khuya lắm rồi. Mà sao Bác vẫn ngồi. Thì ra Bác mất ngủ. Anh đội viên nói nhỏ. Xăng tăng giá Bác ơi. Bác bảo Bác biết rồi. Mười chín nghìn một lít. Anh đội viên sụt xịt. Xe cháu xe tay ga. "Xe bác toyota. Chú khổ sao bằng Bác". Hai bác cháu phờ phạc. Vì lạm phát dâng cao. Và họ cùng ước ao. Cầu cho lương "Lên giá" Chuyen Pho' Phuo*ng` 540182
-Tôi lại đạp xe đèo em đến lớp Xích lô đi về trong lễ đón dâu Chị tôi chạy bộ ra siêu thị mua rau Và công an nghỉ hưu vì ko ai vượt đèn đỏ Mũ bảo hiểm bỗng nhiên vứt xó Chó chạy tung tăng trên phố với ông già Mẹ tôi rồ xe đạp điện ra ga Cu hàng xóm patanh đi mua rượu Ôi cuộc sống thời tiết kiệm nhiên liệu Mới bình dị và thơ mộng biết bao Chuyen Pho' Phuo*ng` 564680
keen
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
keen

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyen Pho' Phuo*ng`   Chuyen Pho' Phuo*ng` Icon_minitimeSun Jul 27, 2008 8:22 pm

-Trái đất cứ lặng lẽ quay. Xăng vẫn cứ lặng lẽ tăng. Xăng vẫn tăng đến muôn đời sau. Hứa yêu nhau có xe và xăng. [Em:] Trái đất cứ lặng lẽ quay. Xăng vẫn cứ lặng lẽ tăng. Xa nhau không phải không đủ xe. Xa nhau vì bao anh hết tiền. Em mua xăng ? [Anh:] Anh mua xăng, yêu anh không ? [Em:] Thật em yêu xăng. [Anh:] Lời nói đó vẫn in sâu vào tâm trí của anh. [Em:] Một vòng trái đất, em cần xăng. [Anh:] Anh cần xăng. [Em:] Ôi trạm xăng ngỡ như thật xa. Không dám nhìn, không nói gì. Dường như chúng ta chưa dùng xăng
-(Xăng lên giá -> no~i am' ảnh của các cặp tình nhân ^^!)
Robben
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Robben

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyen Pho' Phuo*ng`   Chuyen Pho' Phuo*ng` Icon_minitimeSat Aug 02, 2008 10:31 pm

Chuyen Pho' Phuo*ng` 682877 hjx....chóng mặt wa
https://a8clan.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyen Pho' Phuo*ng`   Chuyen Pho' Phuo*ng` Icon_minitime

Chuyen Pho' Phuo*ng`
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyen tru so