[Ǻ8 €£äη]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Ǻ8 €£äη]

Welcome to [Ǻ8 €£äη]

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.

Go down 
X.Hoang
keen
HoChiMinhPro_No1
Mr.Bi
Virus
Robben
10 posters
Tác giảThông điệp
Robben
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Robben

Nam

kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Empty
Bài gửiTiêu đề: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeFri Apr 11, 2008 2:00 pm

:lol!: Kính thưa toàn thể anh em mang dòng máu XY

Toàn thể anh em ta khi mới sinh ra kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 296189 ( dù sinh từ mẹ ta , bà già ta , u ta , bầm ta , ...... hay vợ của bố

chúng

ta ) chúng ta đều có những quyền dc tự do và bình đẳng như : tự do ngắm gái , tán gái , dc quyền 2 tuần tắm

một lần , quyền dc mặc quần đùi ra đường ........ kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 791609

Anh em chúng ta ko phải chịu áp bức bởi bất kì một thế lực nào cả . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 253312

Vậy mà hàng trăm năm qua , bọn thực dân đàn bà đã cướp đi cái quyền đó của chúng ta . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 699121

Chúng ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 228285

Chúng tự cho mình cái quyền giật vở của thằng khác để lấy giấy kiểm tra 15p.Đã bao anh em chúng ta đã phải

chịu cảnh đói rét ( vì ko có 1000 ăn sáng ). kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 768510

Bao anh em phải chịu cảnh vở mất hộp bút tan. kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 955296

Bản thân tui trước cảnh đau xót đó mà ruột đau như cắt , nước mắt đầm đìa , đêm ko dám ăn , ngày ko dám
ngủ . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 832207

Chỉ dám sáng chưa chiều 3 bữa cầm hơi , tối ngủ 8h nghĩ kế đánh giặc...!Đã đến lúc anh em chúng ta cho cả

thế giới này biết về những người đàn ông chân chính MADE IN Mẹ chúng ta . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 540182

Nay tôi thay mặt toàn thể anh em đứng lên kêu gọi mọi người hãy chiến đấu . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 731726

Ông cha ta đã có câu " Giặc Đến Nhà Chồng Đàn Bà Cúng Đánh ". kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 5962

Ai có siêu nhẹ thì dùng siêu nhẹ , ai ko có siêu nhẹ thì dùng tông Lào , ai ko có tông Lào thì đứng sau gào hỗ

:pig: trợ.....! kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 49672

Toàn thể anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết để chiến đấu. kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 484899

Hãy kết hợp toàn sức mạnh của toàn thể anh em chúng ta để cùng nhau chiến đấu.! kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 871537 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 92456

Anh Em Ơi Cùng Nhau Chiến Đấu Nào ! kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 536939 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 536939 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 536939

Được sửa bởi Robben_ADMIN ngày Mon Apr 14, 2008 10:34 pm; sửa lần 1.
https://a8clan.forumvi.com
Virus
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
Virus

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 8:55 am

không sợ bị bọn con gái cạo đầu hay sao mà ghi zậy. nhưng mọi người rất ủng hộ :face: có j thì thằng Admin chịu tội hết.kaka :lol:
Mr.Bi
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
Mr.Bi

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 9:17 am

ug? ho. ca? hoy. mah` ko' zi` thy` chi. em cu' kim' theg` admin nhaz' he^ he^ 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
http://360.yahoo.com/boy_blue39
HoChiMinhPro_No1
Học Sinh Lớp 4
Học Sinh Lớp 4
HoChiMinhPro_No1

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 9:37 am

tặc si ma cà tỏn lòng cà sị
http://khanhxike.forumt.biz
HoChiMinhPro_No1
Học Sinh Lớp 4
Học Sinh Lớp 4
HoChiMinhPro_No1

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 2:21 pm

Cấm girl cái đéo gì !! ghi là cấm gơ chớ bọn con gái lớp mình nó lén zô thì có ai biết đâu .. haha
Robben
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Robben

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 3:25 pm

hahaha....aj bje^u tuj no dzo^ da^u..... :farao:
Robben
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Robben

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 3:33 pm

Mr.Bi đã viết:
ug? ho. ca? hoy. mah` ko' zi` thy` chi. em cu' kim' theg` admin nhaz' he^ he^ 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

chaj`....chung ta ma ko doan ket nhu thja nay`.....thj`....hjx.....hjx.....chung no cao da^u` em ma^t....
keen
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
keen

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 4:11 pm

kaka ba`i nay` doc nghe wen wen Remix o dau doa' thang Admin de tui le^n tuye~n truye^n cho tahng Admin chet me noa' lun
Spoiler:
Robben
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Robben

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 4:18 pm

hjx...........chjt em oy`.............. kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 699121

Được sửa bởi Robben_ADMIN ngày Mon Apr 14, 2008 5:17 pm; sửa lần 1.
Virus
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
Virus

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 5:05 pm

Các Bạn Ko Bik Thông Cảm Cho Admin J Hết :tongue: Nhưng ADmin Lần Này Khó Sống :lol!:
Robben
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Robben

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 6:35 pm

kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 253312 oh la la .....may sao...... wa jo` va^n chua bj j` ca? kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 884884 hahahaha..... kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 603464
HoChiMinhPro_No1
Học Sinh Lớp 4
Học Sinh Lớp 4
HoChiMinhPro_No1

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 7:06 pm

X.Hoang
Học Sinh Lớp 3
Học Sinh Lớp 3
X.Hoang

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 7:19 pm

thang long dam mat day dam post hinh beu xau tao coi chung nha con kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 731726 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 5962 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 963118 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 124252
X.Hoang
Học Sinh Lớp 3
Học Sinh Lớp 3
X.Hoang

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 7:25 pm

thang L admin bo lao, dam beu xau con gai ha cung, thay mat cho chi em phu nu tao xu may.... hiep chet no di chi em. co len hiep nhiet tinh vao..hihi :lol!:
Robben
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Robben

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 7:34 pm

hahahaha......chjt Mr.Bi oy` kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 940153
Virus
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
Virus

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 7:54 pm

Tui. Con Gai' Ma Vo Day Thay' Thang` Bi Noi Zay La x.Hoang Chet' Chac' kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 470389 .Hay Lam' Bi kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 92456
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 8:15 pm

...sac. mAu' theg` ku sA(c' nAj` nhjU` tr0` gU*m' kj' bAj` nj` hAy de^y' kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 051
Robben
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Robben

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 10:54 pm

Thưa các bạn, sau đây là một bằng chứng vô cùng xác thực về nhưng hành động trên..... kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 975567

Ảnh dưới đây là hình ảnh bạn mèo đang dùng một vũ khí vô cùng nà nguy hjểm "compa" để hành hung pác Luân để trân lột tjền ăn ság (kakaka........phja tj' cho coa tình huông)

kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 013

kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 963118 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 124252 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 49672 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 731726
Virus
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
Virus

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeTue Apr 15, 2008 5:56 pm

Luân Bj Trấn Lột Mà Măt Cười 1 Cách Mãn Nguyện kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 203229
keen
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
keen

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeTue Apr 15, 2008 8:08 pm

tui xin bo sung the^m chi Meo te^n that la` Qua?n thi kim Me`o ne^n nhung~ hinh anh? tre^n chi? la` 1 phan nho? de? bik them chi tiet xin mo`i pm zoi Admin de coa' nhu~ng doan video clip vo^ cun`g dac sa'c
kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 871537
Mr.Bi
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
Mr.Bi

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 11:03 am

ah` ha' tag chug' vat. chug' ranh` rah` dey rui` ! da~ zay. anh em wa xi` pam baj` nho? nga` di he^ he^ kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 073
http://360.yahoo.com/boy_blue39
Cjndy_st
Học Sinh Lớp 1
Học Sinh Lớp 1
Cjndy_st

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 5:29 pm

oe....oe.....y? noj' xa^u' tuj nheg...laj kon` nga^m. .........ku*t' fun ng` nua~ chu*'......oe...oe........nho*' nheg....tuj tru` cho mj' ng`cm cho entry naj` bj zo` baj` na`..k thj` te' ka^u` thag gay~ ko^~ na'........
a`...un`....ku*' lam` ng` hje^n` noj~ gja^n a`... kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 124252
http://blog.360.yahoo.com/ajshjteru_st
Reddivil's
Học Sinh Lớp 1
Học Sinh Lớp 1
Reddivil's

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 6:41 pm

choj` pan ngay` pan mat hok wen pjk nhau ma` cam` tay nam' chan zu~ zoi thjet.ka`ka``.dung' la pa` meo` sinh nam muj`=con de......ka`ka`
keen
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
keen

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 8:30 pm

nhi`n day thui chu' 2 dua' noa' ket nhau du~ lam ah' kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 170531
Virus
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
Virus

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeFri Apr 18, 2008 5:39 pm

Mèo Nghi~ học Do Bj Đau Mắt Lam Pác Luân Nhà Ta Không Còn Tâm Trạng Học Nữa. kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 203229
keen
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
keen

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 8:40 pm

den kho? coa' j` cu' no'i tha?ng ra chu j` phai ngai ha meo` thix Luan thi cu uhm dai di kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 73198
ThuRu0j
Hiệu Phó_Moderation
Hiệu Phó_Moderation
ThuRu0j

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun May 04, 2008 2:33 pm

...................................................

Được sửa bởi Robben ngày Sat May 31, 2008 3:53 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : chaj`!!! ca^m chuj bay trong nay ah nha)
thanhnhocxx
Học Sinh Lớp 2
Học Sinh Lớp 2
thanhnhocxx

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSun May 18, 2008 8:45 am

Robben đã viết:
:lol!: Kính thưa toàn thể anh em mang dòng máu XY

Toàn thể anh em ta khi mới sinh ra kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 296189 ( dù sinh từ mẹ ta , bà già ta , u ta , bầm ta , ...... hay vợ của bố

chúng

ta ) chúng ta đều có những quyền dc tự do và bình đẳng như : tự do ngắm gái , tán gái , dc quyền 2 tuần tắm

một lần , quyền dc mặc quần đùi ra đường ........ kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 791609

Anh em chúng ta ko phải chịu áp bức bởi bất kì một thế lực nào cả . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 253312

Vậy mà hàng trăm năm qua , bọn thực dân đàn bà đã cướp đi cái quyền đó của chúng ta . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 699121

Chúng ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 228285

Chúng tự cho mình cái quyền giật vở của thằng khác để lấy giấy kiểm tra 15p.Đã bao anh em chúng ta đã phải

chịu cảnh đói rét ( vì ko có 1000 ăn sáng ). kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 768510

Bao anh em phải chịu cảnh vở mất hộp bút tan. kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 955296

Bản thân tui trước cảnh đau xót đó mà ruột đau như cắt , nước mắt đầm đìa , đêm ko dám ăn , ngày ko dám
ngủ . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 832207

Chỉ dám sáng chưa chiều 3 bữa cầm hơi , tối ngủ 8h nghĩ kế đánh giặc...!Đã đến lúc anh em chúng ta cho cả

thế giới này biết về những người đàn ông chân chính MADE IN Mẹ chúng ta . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 540182

Nay tôi thay mặt toàn thể anh em đứng lên kêu gọi mọi người hãy chiến đấu . kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 731726

Ông cha ta đã có câu " Giặc Đến Nhà Chồng Đàn Bà Cúng Đánh ". kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 5962

Ai có siêu nhẹ thì dùng siêu nhẹ , ai ko có siêu nhẹ thì dùng tông Lào , ai ko có tông Lào thì đứng sau gào hỗ

:pig: trợ.....! kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 49672

Toàn thể anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết để chiến đấu. kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 484899

Hãy kết hợp toàn sức mạnh của toàn thể anh em chúng ta để cùng nhau chiến đấu.! kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 871537 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 92456

Anh Em Ơi Cùng Nhau Chiến Đấu Nào ! kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 536939 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 536939 kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 536939

oai ong noi za la hem dc dau do nhen
http://yobanbe.zing.vn/thanhnhocxx
Robben
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Hiệu Trưởng_Duylt_pk-IT
Robben

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitimeSat May 31, 2008 3:56 pm

thanhnhocxx đã viết:

oai ong noi za la hem dc dau do nhen

kakaka!!! tuj noj dung ma`!!! kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. 940153
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.   kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô. Icon_minitime

kaj nay` chỉ boy xem thuj ah nha!!!Cấm girl A8 dzô.
Trang 1 trong tổng số 1 trang